Listed 5 days ago
Samut Prakan City Municipality, Mueang Samut Prakan District, Thailand
฿55,000 / month
18:I[95751,[],\"\"]\n1c:I[39275,[],\"\"]\n1d:I[61343,[],\"\"]\n20:I[76130,[],\"\"]\n21:[]\n 2f:Ted6, ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการเศรษฐสิริ บางนา กม.7 ซอยเมืองแก้ว หลังเมกกะบางนา\r\n** ไม่รับสัตว์เลี้ยง / สำหรับอยู่อาศัยเท่านั้น ไม่รับจดทะเบียนใดๆทั้งสิ้น **\r\n\r\nราคาเช่า 55,000 บาท / เดือน ( สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน )\r\nที่ตั้ง ถนนบางนาตราด กม. 7 ซอยเมืองแก้ว ตำบลบางแก้ว อำเภอบางพลี สมุทรปราการ 10540\r\n\r\nติดต่อ : คุณภัสพงณ์ \r\nLine : deedee23\r\n 54 ตารางวา จำนวน 2 ชั้น 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ที่จอดรถ 2 คัน\r\nมีแอร์ 5 ตัว ห้องนอนใหญ่ ตกแต่งเป็น walk in closed\r\n\r\nสิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ\r\n- ฟิตเนส , สวนหย่อม , ที่จอดรถ\r\n- ระบบรักษาความปลอดภัย และ สระว่ายน้ำ\r\n\r\nสถานที่ใกล้เคียง\r\n- ใกล้ MEGA BANGNA, IKEA\r\n\r\nราคาเช่า 55,000 บาท / เดือน ( สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน )\r\nที่ตั้ง ถนนบางนาตราด กม. 7 ซอยเมืองแก้ว ตำบลบางแก้ว อำเภอบางพลี สมุทรปราการ 10540\r\n\r\nติดต่อ : คุณภัสพงณ์ \r\nLine : deedee23\r\n Real Estate Broker\r\n คอนโด บ้าน ที่ดิน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด\r\n\r\nP495
18:I[95751,[],\"\"]\n1c:I[39275,[],\"\"]\n1d:I[61343,[],\"\"]\n20:I[76130,[],\"\"]\n21:[]\n 2f:Ted6, ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการเศรษฐสิริ บางนา กม.7 ซอยเมืองแก้ว หลังเมกกะบางนา\r\n** ไม่รับสัตว์เลี้ยง / สำหรับอยู่อาศัยเท่านั้น ไม่รับจดทะเบียนใดๆทั้งสิ้น **\r\n\r\nราคาเช่า 55,000 บาท / เดือน ( สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน )\r\nที่ตั้ง ถนนบางนาตราด กม. 7 ซอยเมืองแก้ว ตำบลบางแก้ว อำเภอบางพลี สมุทรปราการ 10540\r\n\r\nติดต่อ : คุณภัสพงณ์ \r\nLine : deedee23\r\n 54 ตารางวา จำนวน 2 ชั้น 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ที่จอดรถ 2 คัน\r\nมีแอร์ 5 ตัว ห้องนอนใหญ่ ตกแต่งเป็น walk in closed\r\n\r\nสิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ\r\n- ฟิตเนส , สวนหย่อม , ที่จอดรถ\r\n- ระบบรักษาความปลอดภัย และ สระว่ายน้ำ\r\n\r\nสถานที่ใกล้เคียง\r\n- ใกล้ MEGA BANGNA, IKEA\r\n\r\nราคาเช่า 55,000 บาท / เดือน ( สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน )\r\nที่ตั้ง ถนนบางนาตราด กม.
7 ซอยเมืองแก้ว ตำบลบางแก้ว อำเภอบางพลี สมุทรปราการ 10540\r\n\r\nติดต่อ : คุณภัสพงณ์ \r\nLine : deedee23\r\n Real Estate Broker\r\n คอนโด บ้าน ที่ดิน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด\r\n\r\nP495
Property type
house
Rooms
3
Size
21 m²
Price
฿55,000
Price per m²
฿2619
The listing is located at Samut Prakan City Municipality, Mueang Samut Prakan District, Thailand
Loading map