Bangkok, Thailand
฿83,000 / month
18:I[95751,[],\"\"]\n1c:I[39275,[],\"\"]\n1d:I[61343,[],\"\"]\n20:I[76130,[],\"\"]\n21:[]\n 2f:T108d, ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ซอยรัชดาภิเษก 32 บ้านสไตล์คอนกรีตผสมไม้ เงียบสงบ เป็นส่วนตัว (ไม่รับจดทะเบียนทำการค้า)\r\n\r\nราคาเช่า 83,000 บาท / เดือน ( สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน )\r\nที่ตั้ง ซอยรัชดาภิเษก 32 แขวงจันทรเกษม เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร\r\n\r\nติดต่อ : คุณภัสพงณ์ \r\nLine : deedee23\r\n 95 ตารางวา พื้นที่ใช้สอยประมาณ 283 ตารางเมตร จำนวน 2 ชั้น 5 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ที่จอดรถ 3 คัน\r\nมีห้องนอนชั้นล่าง เหมาะสำหรับผู้สูงอายุ ห้องนั่งเล่น และห้องทานอาหารแยกสัดส่วน ห้องครัวแยก ห้องแม่บ้านพร้อมห้องน้ำในตัว\r\n\r\nจุดเด่นของบ้าน\r\nบรรยากาศเงียบ สงบ เป็นส่วนตัว พื้นที่บ้านกว้าง\r\nแอร์ทั้งหลัง มีพื้นที่สวนประมาณ 56 ตร.ม. เหมาะสำหรับครอบครัวขนาดกลางถึงใหญ่\r\n\r\nการเดินทางสะดวก\r\n- ใกล้ MRT ลาดพร้าว\r\n- ซอยรัชดาภิเษก 32 เดินทางสะดวกไป รัชดา ลาดพร้าว และพระราม 9\r\n\r\nราคาเช่า 83,000 บาท / เดือน ( สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน )\r\nที่ตั้ง ซอยรัชดาภิเษก 32 แขวงจันทรเกษม เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร\r\n\r\nติดต่อ : คุณภัสพงณ์ \r\nLine : deedee23\r\n Real Estate Broker\r\n คอนโด บ้าน ที่ดิน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด\r\n\r\nT26-507
18:I[95751,[],\"\"]\n1c:I[39275,[],\"\"]\n1d:I[61343,[],\"\"]\n20:I[76130,[],\"\"]\n21:[]\n 2f:T108d, ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ซอยรัชดาภิเษก 32 บ้านสไตล์คอนกรีตผสมไม้ เงียบสงบ เป็นส่วนตัว (ไม่รับจดทะเบียนทำการค้า)\r\n\r\nราคาเช่า 83,000 บาท / เดือน ( สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน )\r\nที่ตั้ง ซอยรัชดาภิเษก 32 แขวงจันทรเกษม เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร\r\n\r\nติดต่อ : คุณภัสพงณ์ \r\nLine : deedee23\r\n 95 ตารางวา พื้นที่ใช้สอยประมาณ 283 ตารางเมตร จำนวน 2 ชั้น 5 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ที่จอดรถ 3 คัน\r\nมีห้องนอนชั้นล่าง เหมาะสำหรับผู้สูงอายุ ห้องนั่งเล่น และห้องทานอาหารแยกสัดส่วน ห้องครัวแยก ห้องแม่บ้านพร้อมห้องน้ำในตัว\r\n\r\nจุดเด่นของบ้าน\r\nบรรยากาศเงียบ สงบ เป็นส่วนตัว พื้นที่บ้านกว้าง\r\nแอร์ทั้งหลัง มีพื้นที่สวนประมาณ 56 ตร.ม.
เหมาะสำหรับครอบครัวขนาดกลางถึงใหญ่\r\n\r\nการเดินทางสะดวก\r\n- ใกล้ MRT ลาดพร้าว\r\n- ซอยรัชดาภิเษก 32 เดินทางสะดวกไป รัชดา ลาดพร้าว และพระราม 9\r\n\r\nราคาเช่า 83,000 บาท / เดือน ( สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน )\r\nที่ตั้ง ซอยรัชดาภิเษก 32 แขวงจันทรเกษม เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร\r\n\r\nติดต่อ : คุณภัสพงณ์ \r\nLine : deedee23\r\n Real Estate Broker\r\n คอนโด บ้าน ที่ดิน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด\r\n\r\nT26-507
Property type
house
Rooms
5
Size
283 m²
Price
฿83,000
Price per m²
฿293
The listing is located at Bangkok, Thailand
Loading map