Samut Prakan City Municipality, Mueang Samut Prakan District, Thailand
฿55,000 / month
18:I[95751,[],\"\"]\n1c:I[39275,[],\"\"]\n1d:I[61343,[],\"\"]\n20:I[76130,[],\"\"]\n21:[]\n MHR74 ทำเลทองติด Mega Bangna! เช่าบ้านเดี่ยวชัยพฤกษ์ บางนา กม.7 เดินไปโรงเรียน Concordian ได้ ตกแต่งสวยครบ พร้อมอยู่ 21 เม.ย. นี้\r\n\r\nพร้อมเข้าอยู่ 21 เมษายน\r\nราคาเช่า 55,000 บาท/เดือน\r\nหมู่บ้านชัยพฤกษ์ บางนา กม7. ตำบล บางแก้ว อำเภอบางพลี สมุทรปราการ 10540\r\n
18:I[95751,[],\"\"]\n1c:I[39275,[],\"\"]\n1d:I[61343,[],\"\"]\n20:I[76130,[],\"\"]\n21:[]\n MHR74 ทำเลทองติด Mega Bangna! เช่าบ้านเดี่ยวชัยพฤกษ์ บางนา กม.7 เดินไปโรงเรียน Concordian ได้ ตกแต่งสวยครบ พร้อมอยู่ 21 เม.ย.
นี้\r\n\r\nพร้อมเข้าอยู่ 21 เมษายน\r\nราคาเช่า 55,000 บาท/เดือน\r\nหมู่บ้านชัยพฤกษ์ บางนา กม7. ตำบล บางแก้ว อำเภอบางพลี สมุทรปราการ 10540\r\n
Property type
house
Rooms
3
Size
136 m²
Price
฿55,000
Price per m²
฿404
The listing is located at Samut Prakan City Municipality, Mueang Samut Prakan District, Thailand
Loading map